Hỏi: Ông tôi bị tiểu đường, đường huyết trên 10, đã bị tê bì chân tay và mờ mắt

Thứ bảy, 10-09-2016 10:08 AM

Hỏi: Ông mình bị tiểu đường 10 năm nay rồi, bây giờ dù uống thuốc tây mà đường huyết vẫn trên 10mmol/l, ông mình thấy tay chân tê bì và mắt mờ hơn, uống sản phẩm bên bạn có giúp ông mình hạ đường huyết và chân tay có hết triệu chứng tê bì không? mắt đỡ mờ không ạ? cảm ơn dược sỹ. (Ninh, thái bình)

Trả lời: 

Chào bạn!

Tay chân tê bì và mắt mờ là 2 biến chứng của bệnh tiểu đường bạn ạ. Bạn cho ông uống BoniDiabet ngày 4 viên, chia làm 2 lần, mỗi lần 2 viên kèm thuốc tây nhé. BoniDiabet vừa có tác dụng hỗ trợ hạ đường huyết, vừa ổn định đường huyết và cải thiện dần các biến chứng mà ông bạn gặp phải. Thông thường sau 1-2 tháng, đường huyết sẽ hạ xuống mức an toàn, ổn định hơn và khi dùng lâu dài, chân tay ông sẽ đỡ hẳn tê bì, mắt đỡ mờ hơn bạn nhé.

Đặt câu hỏi cho chuyên gia

Ý kiến bạn đọc

Chuyên gia
Hỗ trợ 24/7
  • Tư vấn

    Dược phẩm

    0984.464.844 - 0931.084.084 - 0243.766.2222 - 1800 1044

Danh sách nhà thuốc

Thống kê truy cập
Đang online: 1
Hôm nay: 111
Hôm qua: 13603
Trong tháng: 14396
Tống số: 31766010